ตำรวจน้ำจัดกิจกรรม ” CIB รวมใจ บอกรักในหลวง “
ตำรวจน้ำจัดกิจกรรม “CIB รวมใจ บอกรักในหลวง ” วันที่19 ก.ค.67 เวลา 08.00 น. ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี ร่วมกิจกรรมจิตอาสาโครงการ “CIB รวมใจบอกรักในหลวง” เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ (72 พรรษา) 28 กรกฎาคม 2567น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
ลิงค์รูปภาพกิจกรรมhttps://photos.app.goo.gl/Z8GRttzcsSH2PC8e9