กิจกรรมอบรมแกนนำนักเรียนในโรงเรียน รวมพลังคนรุ่นใหม่ใส่ใจอาหารสุขภาพ และ กิจกรรมความรู้เบื้องต้น สารปนเปื้อนในอาหาร
![](http://www.tupst.ac.th/tupst/wp-content/uploads/2024/07/451010446_1012316724020737_1546214960887967186_n-1024x768.jpg)
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 นายบุญเลิศ ทองชล ผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี มอบหมายให้ นางสาวปริยากร เพชรรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมอบรมแกนนำนักเรียนในโรงเรียน รวมพลังคนรุ่นใหม่ใส่ใจอาหารสุขภาพ และ กิจกรรมความรู้เบื้องต้น สารปนเปื้อนในอาหาร ณ ห้องประชุมอาเซียน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี ซึ่งดำเนินโครงการโดยงานอนามัยโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี