วารสารปีที่ 4 ฉบับที่ 157
วันศุกร์ที่ 5 สิงหาคม พ.ศ.2565 โรงเรียนเตรียมอุมดมศึกษาพัฒนาการสุราษฎร์ธานี ได้จัดโครงการ “เสริมทักษะ ฉลาดคิด ฉลาดเล่น ฉลาดเรียน” ณ หอประชุมโรงเรียนเตรียมอุมดมศึกษาพัฒนาการสุราษฎร์ธานี
![](http://www.tupst.ac.th/tupst/wp-content/uploads/2022/08/S__1286155-2-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 5 สิงหาคม พ.ศ.2565 โรงเรียนเตรียมอุมดมศึกษาพัฒนาการสุราษฎร์ธานี ได้จัดโครงการ “เสริมทักษะ ฉลาดคิด ฉลาดเล่น ฉลาดเรียน” ณ หอประชุมโรงเรียนเตรียมอุมดมศึกษาพัฒนาการสุราษฎร์ธานี